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TANGAZO LA ZABUNI YA UTOAJI WA HUDUMA YA
UTUNZAJI NA UENDESHAJI WA GHALA LA UFUTA YA
KYECU LTD.

ZABUNI NA.1: GHALA LA UFUTA LILILOPO KYELA
MJINI.

KWA MWAKA WA FEDHA 2026/2027 .
TAREHE YA TANGAZO: 10 MAY, 2026




TANGAZO LA ZABUNI

Mwenyekiti wa bodi ya KYECU LTD anawatangazia wananchi wote wa
Tanzania kuwa KYECU LTD inahitaji mtoa huduma kwa kazi ya utunzaji na
uendeshaji wa ghala La Ufuta kwa msimu kwa mwaka 2026/2027.

NAMBA YA ZABUNI

AINA YA ZABUNI

KYC/HDM/2026/2027/01-
02

ZABUNI YA HUDUMA YA UTUNZAJI NA
UENDESHAJI WA GHALA LA UFUTA.

ZABUNI(LOT) NA.1: GHALA LA UFUTA
LILILOPO KYELA MJINI.

UFUTA HUSIKA UTAKUWA UNATOKA
KATIKA VYAMA VYA  MSINGI
(AMCOS) KWENDA KWENYE GHALA
KUU LA KYECU LTD.

MASHARTI YA MWOMBAJI.

1. Mwombaji lazima awe Mtanzania.

2. Mwombaji awe na kampuni iliyosajiliwa kwa mujibu wa sheria za
Tanzania (Ambatanisha cheti cha usajili wa kampuni);

3. Mwombaji awe na hati hai ya kuthibitisha ulipaji kodi (TAX

CLEARANCE);

4. Mwombaji lazima awe na leseni ya biashara iliyo hai;

Mwombaji awe na Cheti cha usajili wa utunzaji wa maghala kutoka Bodi
ya stakabadhi ya Maghala (WRRB).

Mwombaji lazima aambatanishe namba ya utambulisho ya mlipa kodi
(TIN);

Mwombaji awe na uwezo wa kifedha na athibitishe kwa kuambatanisha
taarifa za benki (Bank statement) ya Miezi kumi na mbili (12), iliyopita
kutoka tarehe aliyoomba zabuni na iwe imegongwa mhuri wa benki
husika.
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Mwombaji aambatanishe ‘Power of Attorney’ inayosimama na

kuongelea zabuni husika.

Ada ya maombi ya zabuni ni Tsh 200,000/= (Laki mbili),

Kiasi hicho kitalipwa kupitia akaunti ya chama No.60903500112 jina

la akaunti Kyela Cooperative Union Ltd ( Benki ya NMB ) na

kukatiwa stakabadhi ya malipo ambayo itaambatanishwa katika barua ya
maombi na fedha hizo hazitarudishwa.

Mwombaji awe na vitendea kazi vya kutosha kumudu vyema zabuni

anayoomba na aambatanishe uthibitisho wa uwepo wa vifaa hivyo,kama

vile hali ya umiliki(risiti na picha ya vifaa hivyo).

Zabuni zitashughulikiwa kwa utaratibu wa ushindani wa kitaifa

(National competitive Tendering) uliyoainishwa kwenye Mwongozo na

Sera ya Ununuzi na Ugavi wa Vyama vya Ushirika.

Masharti ya nyongeza kwa mwombaji:-

i. Mwombaji awe na vifaa sahihi kwa ajili ya kazi husika kama vile
Vipima Unyevu, Paleti, Mizani ya Kidigitali, vifaa vya kuchukulia
sampuli za Ufuta (Sample drawer),Kompyuta, Printa na viwe ni
mali yake halali.

ii. Mwombaji awe na uwezo wa kifedha kwa ajili ya kulipa
wafanyakazi wake kwa wakati.

iii. Mwombaji aweke kiasi atakacholipa kwa kazi aliyoomba.

iv. Mwombaji atatumia ghala na ofisi zilizo katika eneo la ghala tu.

Kitabu cha zabuni na maelezo mengine yatapatikana ofisi ya Meneja

Mkuu wa KYECU LTD, S.L.P 415, KYELA Kuanzia saa 2:30 asubuhi

hadi saa 9.30 alasiri (Jumatatu hadi [jumaa) isipokuwa siku za sikukuu.

Maombi yazingatie mahitaji na kuambatanisha viambatanishi kama

vilivyoainishwa katika Tangazo la Zabuni na Kitabu cha Zabuni na

kutumwa kwa MENEJA MKUU KYECU LTD, S.L.P 415, KYELA.

Zabuni zote ziwe na nakala halisi (Original) moja(1) na nakala (Copy)

moja (1) na zifungwe ndani ya bahasha iliyofungwa kwa lakiri.

Maombi yatakayoletwa kwa njia ya E-MAIL, FAX,TELEFAX na

TELEGRAFIC SYSTEM hayatapokelewa.

Mwisho wa kupokea maombi ni tarche 18/05/2026 saa 4:00 asubuhi na

kufunguliwa tarehe 18/05/2026 saa 4:30 asubuhi katika ofisi za
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KYECU LTD. Waombaji mnakaribishwa kushiriki katika ufunguzi wa
zabuni kwa gharama zenu.

Zabuni ifungwe kwa lakiri na iandikwe juu ya bahasha namba ya zabuni
inayoomba.

Zabuni itakayochelewa kuwasilishwa, na isiyofunguliwa katika tukio la
ufunguzi wa zabuni kwa hali yoyote haitakubaliwa kwa Tathimini.
Maombi yote yawekwe kwenye sanduku la zabuni katika ofisi za Chama
kikuu cha Ushirika Kyela (KYECU LTD).
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